สมาคมศิษย์เก่าโรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี ขอเชิญร่วมสั่งจองวัตถุมงคล ในโอกาส ฉลองศาลาประดิษฐานพระพุทธรูปประจำโรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี
#วัตถุประสงค์ สนับสนุนกิจกรรมของสมาคมศิษย์เก่าฯ ในการส่งเสริมกิจกรรมของนักเรียน ตลอดการพัฒนาของโรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี
วันที่ 15 มีนาคม 2567 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี นำโดยนายสมชาย กิจคาม ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมการอบรมเชิงปฏิบัติการพัฒนาความสามารถทางภาษาอังกฤษ
![433318042 912810783965153 4273822402256855586 n](/images/15-5-66/2024/433318042_912810783965153_4273822402256855586_n.jpg)
- กิจกรรม "รวมพลังสตรีสุราษฎร์ธานี Lady's Power" เนื่องในวันสตรีสากลจังหวัดสุราษฎร์ธานี
- ชมรม TO BE NUMBER ONE โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี ร่วมนำเสนอผลการดำเนินงาน โครงการรณรงค์ป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติด
- ตัวแทนแข่งขันประกวดผลงานวีดีทัศน์ “Meditation Clip Contest" ในโครงการ Meditation CFH
- เชิญชวนร่วมงาน Open House เมืองแห่งอนาคต