สมาคมศิษย์เก่าโรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี ขอเชิญร่วมสั่งจองวัตถุมงคล ในโอกาส ฉลองศาลาประดิษฐานพระพุทธรูปประจำโรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี
#วัตถุประสงค์ สนับสนุนกิจกรรมของสมาคมศิษย์เก่าฯ ในการส่งเสริมกิจกรรมของนักเรียน ตลอดการพัฒนาของโรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี
วันที่ 15 มีนาคม 2567 โรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี นำโดยนายสมชาย กิจคาม ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมการอบรมเชิงปฏิบัติการพัฒนาความสามารถทางภาษาอังกฤษ
![433318042 912810783965153 4273822402256855586 n](/images/15-5-66/2024/433318042_912810783965153_4273822402256855586_n.jpg)